อบรม การจัดการขยะด้วย 3R
วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566 งานสภานักเรียนโรงเรียนไชยปราการได้จัดโครงการอบรมหลักสูตรการจัดการขยะด้วยหลักการ 3R โดนมีนายดนัย ถนอมจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียนไชยปราการ เป็นประธาน และได้รับเกียรติจากนางสาวกรรณิการ์ เหย่าตระกูล ตำแหน่ง นักประชาสัมพันธ์และสื่อสารผลิตภัณฑ์ สถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เป็นวิทยากรอบรม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนไชยปราการ
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/1-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/3-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/4-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/5-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/6-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/7-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/8-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/9-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/10-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/11-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/12-1024x683.jpg)