อบรมโรงเรียนปลอดภัย การเอาตัวรอดจากโจรผู้ร้าย
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนไชยปราการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ นำโดย นายดนัย ถนอมจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยนายธีรวัฒน์ บุญทวี รองผู้อำนวยการโรงเรียน และฝ่ายงานโรงเรียนปลอดภัย จัดอบรมการเอาตัวรอดจากโจรผู้ร้าย และการซ้อมแผนเผชิญเหตุคนร้ายบุกเข้าโรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงเรียนไชยปราการ อำเภอไชยปราการ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1-1-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2-1-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/3-1-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/4-1-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/5-1-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/6-1-1024x683.jpg)