กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 โรงเรียนไชยปราการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ นายดนัย ถนอมจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียนไชยปราการ มอบหมายให้นายธีรวัฒน์ บุญทวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนไชยปราการ พร้อมด้วยคณะครู ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 โดยมีนายปธิกร เอี่ยมสะอาด นายอำเภอไชยปราการ เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมเทศบาลตำบลไชยปราการ อำเภอไชยปราการ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1-4-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/2-4-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/3-4-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/4-4-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/5-4-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/6-4-1024x683.jpg)