กิจกรรมจิตอาสา พัฒนาฝายปงตำ
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 โรงเรียนไชยปราการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ นายดนัย ถนอมจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียนไชยปราการ มอบหมายให้คณะครูโรงเรียนไชยปราการ เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาฯ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี โดยมีนายปธิกร เอี่ยมสะอาด นายอำเภอไชยปราการ เป็นประธานเปิดพิธี ณ ฝายปงตำ ตำบลปงตำ อำเภอไชยปราการ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/1-5-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/2-5-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/3-5-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/4-5-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/5-5-1024x683.jpg)
![](https://chaiprakarn.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/6-5-1024x683.jpg)